Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KDC hiện hữu Thôn 2, Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận - 522m2 giá 2 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất thổ cư KDC hiện hữu, Thôn 2, Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận. Diện tích: 522m² (12x38), nở hậu 15m Giá bán: 2 tỷ (thương lượng). - Cách QL1A 300m, gần chợ Sara, gần trường học. - Đường trước đất 4m, khu dân cư đông đúc, an ninh, yên tĩnh. - Thích hợp để xây nhà ở. - Sổ Hồng Riêng sang tên công chứng ngay. Liên hệ(sđt/ zalo): 0934144288

Xem thêm

Liên hệ:

093 414 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2 tỷ

522 m²
3,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KDC hiện hữu Thôn 2, Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận - 522m2 giá 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.