Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất full thổ cư mặt tiền 7m trung tâm TT Long Thành

Ngày đăng: 20/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất full thổ cư mặt tiền 7m trung tâm TT Long Thành, Đồng Nai.

Vị trí siêu đẹp:
Nằm ngay trung tâm thị trấn Long Thành.
Mặt tiền đường nhựa 16m, vỉa hè 3.5m.
Gần cổng chính KCN Long Thành.
Cách Quốc lộ 51 chỉ 100m, giao thông thuận tiện.

Diện tích: 7m x 17m (119m² full thổ cư).
Pháp lý: Sổ đỏ riêng, sang tên ngay.
Giá bán: 1.65 tỷ (có thương lượng).

Tiềm năng tăng giá cao, thích hợp ở, đầu tư hoặc kinh doanh.

Liên hệ chính chủ: 0909361879 Vũ Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

119 m²
13,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
An Phước Riverside, H. Hàm Thuận Bắc, T. Bình Thuận
VT

Vũ Đoan Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất full thổ cư mặt tiền 7m trung tâm TT Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.