Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đường Hùng Vương, Thị trấn Tân Nghĩa, Hàm Tân, Bình Thuận, 950 triệu, 200m2

Ngày đăng: 14/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền với diện tích 200m2, nằm tại Đường Hùng Vương, Thị trấn Tân Nghĩa, Hàm Tân, Bình Thuận. Giá chỉ 950 triệu VND, pháp lý đầy đủ giúp yên tâm hơn khi giao dịch. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 10m, dễ dàng tiếp cận và thuận tiện cho việc kinh doanh. Hướng cửa chính Đông, phù hợp với phong thủy cho những ai quan tâm đến yếu tố này. Khu vực này hứa hẹn sẽ mang lại cuộc sống thoải mái và nhiều cơ hội phát triển. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0779413333 và gặp Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

077 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

950 triệu

200 m²
4,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, Tt. Tân Nghĩa, H. Hàm Tân, T. Bình Thuận
H

Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đường Hùng Vương, Thị trấn Tân Nghĩa, Hàm Tân, Bình Thuận, 950 triệu, 200m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.