Tin đăng đã hết hạn.

Bán Thửa đất số 338 Hẻm xe Tải Cách MT Nguyễn Huệ chỉ 50m

Ngày đăng: 20/09/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần ban thửa đất hẻm lớn cách mặt tiền Nguyễn Huệ 50m
Ngang : 21m
Dài: 22 m
Tổng diện tích: 462 m 2
(Trong đó có 198.2 m2 đất thổ cư còn lại là cây lâu năm)
Tiện ích gần chợ Tân Minh, gần trường học, gần khu công nghiệp, dân cư đông đúc...
Giá bán : 2 tỷ 200 triệu ( tl nhẹ)

Xem thêm

Liên hệ:

079 209 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

462 m²
4,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Thửa đất số 338 Hẻm xe Tải Cách MT Nguyễn Huệ chỉ 50m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.