Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại KĐTM Tuệ Tĩnh 15,8 tỷ 82m2 hàng hiếm tại Hải Dương

Ngày đăng: 22/06/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại KĐTM Tuệ Tĩnh, Bình Hàn, Hải Dương đang có mặt trên thị trường với diện tích 82m2, giá chỉ 15,8 tỷ nghìn VND. Đây là một cơ hội cực chất cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Nơi này nổi bật với phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống bình yên và thịnh vượng. Khu đô thị mới Tuệ Tĩnh được thiết kế hiện đại, không gian xanh mát, phù hợp với lối sống năng động của giới trẻ. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện quân y 7 + Bệnh viện đa khoa tỉnh Hải Dương + Công viên Bạch Đằng - Thành phố Hải Dương + Cao đẳng dược trung ương Hải Dương Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Quang Thắng qua số 0563951461 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

056 395 ****

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

82 m²
192,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tuệ Tĩnh, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
QT

Quang Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại KĐTM Tuệ Tĩnh 15,8 tỷ 82m2 hàng hiếm tại Hải Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.