Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán đất tại Ngọc Tảo, Phúc Thọ, Hà Nội, chỉ 6 tỷ, 193 m2, giá ưu đãi!

Ngày đăng: 15/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Ngọc Tảo, Phúc Thọ, Hà Nội.
- Lô đất có diện tích 193 m2
- Giá 6 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Điểm nổi bật:
+ Mặt tiền 12m, rất phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng tiếp cận.
+ Phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam mang lại tài lộc.

- Gần trường THPT Ngọc Tảo, thuận tiện cho việc học tập.

- Liên hệ ngay chính chủ để biết thêm thông tin: 0928559699- Hương

Xem thêm

Liên hệ:

092 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

193 m²
31,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ngọc Châu, P. Ngọc Châu, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
H

Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán đất tại Ngọc Tảo, Phúc Thọ, Hà Nội, chỉ 6 tỷ, 193 m2, giá ưu đãi! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.