Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Thanh Xá, Liên Hồng, Hải Dương Mặt tiền 5.2m, gần khu đô thị phía Nam, ngõ ô tô, hỗ trợ trả góp ngân hàng!

Ngày đăng: 11/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất đẹp tại khu Thanh Xá, Liên Hồng, Hải Dương, vị trí đắc địa giáp khu đô thị phía Nam (Đại học Hải Dương, Viện Nhi).
Đất có diện tích 65.3m2, mặt tiền và hậu đều 5.2m vuông vắn.
Ngõ bê tông rộng rãi, ô tô vào tận đất, chỉ vài bước chân ra chợ dân sinh Thanh Xá.
Hướng Bắc.
Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.
Giá bán 1.xx tỷ (có hỗ trợ trả góp ngân hàng).
Liên hệ 0586545836 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

058 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 5,2m

Vị trí bản đồ

1 tỷ

27.04 m²
36,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Bắc
Địa chỉ
X. Liên Hồng, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
MB

My Mẩu Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Thanh Xá, Liên Hồng, Hải Dương Mặt tiền 5.2m, gần khu đô thị phía Nam, ngõ ô tô, hỗ trợ trả góp ngân hàng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.