Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất - mặt phố - hình thật sổ thật - chỉ 248tr/m2

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá đầu tư - mặt phố giá trong ngõ - thông số nở hậu - 2 mặt thoáng - mặt tiền đẹp - mặt chợ - kinh doanh đỉnh. + Sau mảnh đất có khe thoáng 50cm, nên cực kỳ sáng thoáng. + Chủ thiện chí bán chia tài sản cho các con. Mảnh đất rất phù hợp để xây tòa nhà 9 tầng thang máy thì quá đẳng cấp. + Sổ đỏ đẹp, chính chủ, pháp lý rõ ràng. + Kính mời ACE có nhu cầu sở hữu mảnh đất tiềm năng này xin liên hệ ngay SĐT: 0563018888

Xem thêm

Liên hệ:

056 301 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,3m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

127 m²
248,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TT

Trịnh Kế Tĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất - mặt phố - hình thật sổ thật - chỉ 248tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.