Tin đăng đã hết hạn.

20,8 tỷ cho 102m2 đất siêu đẹp ở Hòa Bình 7 Minh Khai - HBT - MT 5,5m - 3 gác 10m ra ô tô

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

20,8 tỷ cho 102m2 đất siêu đẹp ở Hòa Bình 7 Minh Khai - HBT - MT 5,5m - 3 gác 10m ra ô tô. Mô tả: Lô đất siêu đẹp dành cho nhà đầu tư xây toà căn hộ apartment cho thuê dòng tiền. Vị trí nhà nằm mặt ngõ cách phố Minh Khai 70m đường trước nhà rộng 3m từ nhà cách đường ô tô 10m rất thuận tiện đi lại, ngõ thông tứ tung, dân trí đông thích hợp xây toà nhà Apartment thì hái ra tiền. - Hiện trạng nhà 3 tầng cũ chủ xác định bán đất không có gì mô tả. - Thửa đất vuông văn như bao diêm trước sau như một. - Cam kết mọi thông tin và hình ảnh đều chuẩn. - Liên hệ ngay Ms Huê để được tư vấn thêm. Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

038 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

102 m²
203,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hòa Bình Green City, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0386880086

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 20,8 tỷ cho 102m2 đất siêu đẹp ở Hòa Bình 7 Minh Khai - HBT - MT 5,5m - 3 gác 10m ra ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.