Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm có khó tìm! bán mảnh đất 320m - nguyễn khoái - hai bà trưng, mt 17m, đường ô tô 2 chiều

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM Mảnh đất đẹp siêu vuông vắn tại Nguyễn Khoái đối diện bệnh viện 108 Diện tích 320m2 - 2 số (1 sổ 80m, 1 sổ 240m) Mặt tiền 17m Trước nhà đường ô tô tránh làm mới tinh , vài bước chân ra chân đê Nguyễn Khoái Trên đất hiện là nhà cấp 4 nên chủ chỉ coi như bán đất 2 sổ đỏ cất két chờ giao dịch LH để xem đất: 0845947555

Xem thêm

Liên hệ:

084 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m

Vị trí bản đồ

78 tỷ

320 m²
243,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Khoái, P. Bạch Đằng, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm có khó tìm! bán mảnh đất 320m - nguyễn khoái - hai bà trưng, mt 17m, đường ô tô 2 chiều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.