Tin đăng đã hết hạn.

Dương Văn Bé bán đất tặng nhà cấp 4, ngờ nông 1 ngoặt ra phố, 10m ra ô tô 36m2 MT 3,6m chỉ 5,1tỷ

Ngày đăng: 11/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà cấp bốn phố Dương Văn Bé, 1 ngoặt ra phố 10m ra ô tô, gần trường cấp 1, cấp 2 Vĩnh Tuy, gần times city,
- DT 36m2 MT 3,6m chỉ 5,1 tỷ, khu vực rất hiếm nhà đất bán.

- Mảnh đất đẹp có thể xây ở, xây cho thuê giữ tiền hoặc xây bán đều hợp lý.

- Mảnh đất nằm vị trí tuyệt đẹp ngõ cực nông cực gần phố, gần trường cấp 1, cấp 2 Vĩnh Tuy, con cái có thể đi bộ đến trường rất tiện lợi, khu vực gần chợ dân sinh buôn bán tấp nập, gần nhiều trường đại học và bệnh viện lớn, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, cách đại học Bách Khoa chỉ 3km.

- Mảnh đất nằm con phố Dương Văn Bé, con phố mới có tốc độ phát triển và giá trị tăng nhanh bậc nhất quận Hai Bà Trưng, nằm sát Times City khu đô thị đẳng cấp, trung tâm thương mại lớn. Tiện ích vô vàn.

- Giao thông đi lại vô cùng thuận tiện, đi học đi làm, đi chơi, én bờ hồ, phố cổ, vào trung tâm thành phố, hay về quê, đi các tỉnh đều rất tiện lợi.

- Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay.

- Liên hệ hoặc zalo 0376657682 Xuân nhà đẹp để xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

037 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,63m

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

36 m²
141,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
0

0376657682

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dương Văn Bé bán đất tặng nhà cấp 4, ngờ nông 1 ngoặt ra phố, 10m ra ô tô 36m2 MT 3,6m chỉ 5,1tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.