Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất mặt đường Lê Hồng Phong - diện tích siêu nhỏ - giá siêu xinh - Hải An, Hải Phòng

Ngày đăng: 23/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô Đất tại mặt đường Đường Lê Hồng Phong, p Đằng Hải, Q.Hải An, TP.Hải Phòng. diện tích 337m2. Giá chỉ 127triệu/ m2 VND. Mặt tiền rộng 12.5m - Hướng Tây Nam Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Chỗ này cực kỳ thích hợp cho ai muốn xây dựng hoặc đầu tư. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Phương 0977917955

Xem thêm

Liên hệ:

097 791 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

42,8 tỷ

337 m²
127 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
TP

Trần Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất mặt đường Lê Hồng Phong - diện tích siêu nhỏ - giá siêu xinh - Hải An, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.