Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự Phúc Lộc Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng, 23,5 tỷ, 334,8 m2

Ngày đăng: 16/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí thuận lợi, đất biệt thự có diện tích 334,8 m2, hướng Đông Bắc, giá bán 23,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng sẵn có. - Mặt tiền rộng 12,4m, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. Đất có vị trí đắc địa, gần trường mầm non Hải Đăng Xanh, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0901518008 và Nguyễn Văn Quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

334.8 m²
70,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Phúc Lộc 1, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
NQ

Nguyễn Văn Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự Phúc Lộc Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng, 23,5 tỷ, 334,8 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.