Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất đường đôi rộng 40m sau toà hoa đăng đường lê hồng phong giá chỉ 95 triệu

Ngày đăng: 09/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

688. Đất mặt đường rộng 40m sau tòa Hoa Đăng Lê Hồng Phong hàng siêu hiếm D.tích: 145m (ngang 7 x 21) - Hướng: Nam - Đường to vỉa hè rộng, đất dân được xây tùy ý, cách đường Lê Hồng Phong chỉ mấy chục mét - Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính, ngân hàng, nhà hàng ... Gi.á: 95 triệu/m Lh: Văn Cường đất đẹp.chuyên bán đất Lê Hồng Phong

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

13,78 tỷ

145 m²
95,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
0

0936576002

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất đường đôi rộng 40m sau toà hoa đăng đường lê hồng phong giá chỉ 95 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.