Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tuyến 2 Trần Hoàn tdc Đằng Hải 2 45m hướng Tây Bắc

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất TĐC Đằng Hải 2 tuyến 2 Trần Hoàn - Trên đất có sẵn nhà cấp 4, 1.5 tầng tiện sử dụng - Diện tích: 45.15m (ngang 3.5m dài 12.9m) - Hướng: Tây Bắc - Đường rộng 10.5m cả vỉa hè, trục đường thông, chỉ 1 ngoặt từ Trần Hoàn vào đến đất - Khu dân cư đông đúc, thuận tiện an sinh và đi lại - Giá: 92 triệu/m ~ 4.15 tỷ Liên hệ: Trần Thư Hoàng 0799179888 Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong Hải An Ngô Quyền

Xem thêm

Liên hệ:

079 917 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tuyến 2 Trần Hoàn tdc Đằng Hải 2 45m hướng Tây Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.