Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 3693m2 Lê Hồng Phong xây cao tầng tiềm năng đầu tư chỉ 3x triệu/m2

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán lô đất thương mại dịch vụ tiềm năng đầu tư tại khu vực Lê Hồng Phong, toạ lạc trên trục đường 30m, dân cư đông đúc, gần toà tháp Diamond Crown, siêu thị Go, trung tâm thương mại TD Plaza. Diện tích: 3693m2 mặt tiền 54m. Sổ đỏ chính chủ. Mục đích đất thương mại dịch vụ xây cao tầng. Giá: 39,5 triệu/m2 thoả thuận. ========= Liên hệ ngay: Dũng Nhà Phố - Bất động sản Hải Phòng. Chuyên nhà mặt phố, biệt thự, đất nền tại Hải Phòng. Hotline/Zalo: 0936484986

Xem thêm

Liên hệ:

093 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 54m

Vị trí bản đồ

145,87 tỷ

3.693 m²
39,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
ĐD

Đinh Xuân Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 3693m2 Lê Hồng Phong xây cao tầng tiềm năng đầu tư chỉ 3x triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.