Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần bán lô đất 250m2 tại Đông Hải 1 - Hải An - HP

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Ngõ 253 Phủ Thượng Đoạn, Đông Hải 1, Hải An, HP. - Diện tích: 250m2. - Giá Bán: 8.8 tỷ, có thương lượng cho khách mua thiện chí. - Tiện ích: + Trên đất hiện có sẵn 2 căn nhà 2 tầng kiên cố. + Đất có vị trí đẹp. + Giao thông đi lại thuận tiện, an ninh tốt. + Xung quanh khu dân cư đông đúc. - Ngay Trung tâm, gần chợ, trường học các cấp, gần ủy ban, công an phường.. V.. V. - Đầu tư sinh lời cao. - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ. == Liên hệ trực tiếp: 0913552896Chính chủ) để xem nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

250 m²
35,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Phủ Thượng Đoạn, P. Đông Hải 1, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
CC

Cao Cuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán lô đất 250m2 tại Đông Hải 1 - Hải An - HP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.