Tin đăng đã hết hạn.

- Bán đất TĐC Đằng Hải tuyến 2 Lê Hồng Phong 74.76m2 đường 15m

Ngày đăng: 14/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán đất TĐC Đằng Hải tuyến 2 Lê Hồng Phong - Diện tích: 74.76m2 ngang 4.2m dài 17.8m - Hướng Đông Nam - Đường rộng 15m cả vỉa hè - Khe kỹ thuật 0.8m - Trục đường vuông góc với LHP, đúng 1 ngoặt vào đến đất - Giá: 72 triệu/m2 ~ 5.38 tỷ - Minh vương chuyên nhà đất quận hải an.

Xem thêm

Liên hệ:

096 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

5,38 tỷ

74.76 m²
71,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết - Bán đất TĐC Đằng Hải tuyến 2 Lê Hồng Phong 74.76m2 đường 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.