Tin đăng đã hết hạn.

Bán 473.9m2 đất mặt đường phố Trung Lực, phường Đằng Lâm

Ngày đăng: 13/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

576. Bán lô đất mặt đường Trung Lực - Đằng Lâm. Mặt đường 16m có vỉa hè 2,2m. - DT: 473,9m2 mặt tiền 15m. - Vị trí đẹp sầm uất nhất tuyến gần ngã 4 Lực Hành - Trung Lực tiện ích xung quanh chỉ vài bước chân. - Hướng: Đông. - Giá: 75 triệu/m2. LH: Văn Cường Đất Đẹp. Chuyên bán đất to đẹp mặt đường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

35,54 tỷ

473.9 m²
74,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Trung Lực, P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
0

0936576002

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 473.9m2 đất mặt đường phố Trung Lực, phường Đằng Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.