Tin đăng đã hết hạn.

1.700m² đất mặt đường Lê Hồng Phong -vị trí sầm uất -vỉa hè siêu rộng -nở hậu-xây cao tầng- Giá tốt

Ngày đăng: 15/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

1.700m² đất mặt đường Lê Hồng Phong - vị trí đẹp sầm uất - vỉa hè siêu rộng -nở hậu - xây cao tầng- Giá tốt - Diện tích: 1.700m2. - Mặt tiền 55m, nở hậu. - Đường trước đất rộng 48m, vỉa hè 8m. -Tiện ích ngập tràn: điện - đường - trường- trạm- nhà hàng- đại siêu thị- ngân hàng- sân bay - Thích hợp xây tòa nhà trụ sở công ty, tòa khách sạn- căn hộ cho thuê, trung tâm thương mại, văn phòng, đầu tư, giữ tiền, gia tăng tài sản... - Thuận tiện di chuyển qua Đà Nẵng, Vin Vũ Yên, Lê Lợi, Bùi Viện, Lạch Tray, Hồ Sen, sân bay... - Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ, xây tòa nhà cao tầng. -Thời hạn sử dụng: Lâu dài. - Giá sock: 86 triệu/m² ~150 tỷ (có thỏa thuận)- chỉ bán trong 1 tuần. - Quý vị gọi ngay cho Thu Huế bất cứ lúc nào: 0982546299Phone - Zalo) - Chuyên phân phối bất động sản nhà phố, biệt thự, đất nền Hải Phòng. ============ 88888888============ * Quý vị gọi điện, kết bạn Zalo với Thu Huế: 0982546299 để tham khảo thêm rất nhiều nhà đất đa dạng, phong phú và đẹp cần bán & cho thuê nữa nhé. * Rất hân hạnh được phục vụ quý khách. Xin trân trọng cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 254 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

146,2 tỷ

1.700 m²
86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Thành Tô, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
TB

Thu Huế Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1.700m² đất mặt đường Lê Hồng Phong -vị trí sầm uất -vỉa hè siêu rộng -nở hậu-xây cao tầng- Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.