Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt ngõ 6 Tràng Cát 44.82m2 giá 1.250 tỷ ngay sau mặt đường

Ngày đăng: 12/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất 44,82m2, mặt ngõ số 06 Tràng Cát. Ngay sau lô mặt đường vào. Ngõ ô tô gần 3m cách mặt đường vài bước chân. Gần trường học, ủy ban, ngã 3 Tràng Cát - Thành Tô. Giá: 1,250 tỷ ra lộc. LH: 0966189839

Xem thêm

Liên hệ:

096 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

45 m²
27,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Tràng Cát, P. Tràng Cát, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt ngõ 6 Tràng Cát 44.82m2 giá 1.250 tỷ ngay sau mặt đường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.