Tin đăng đã hết hạn.

Đối diện Ủy ban Quận Hải An, mặt đường Lê Hồng Phong 360m2 đất mặt đường, mặt tiền 12m, 2 mặt tiền

Ngày đăng: 09/06/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tìm đâu ra miếng đất đẹp như này. ở đây có bán 360m2 đất mặt đường Lê Hồng Phong đối diện UBND Quận Hải An - Ngang 12m dài 30m - Lô 2 mặt đường trước sau: mặt trước mặt đường LHP, mặt sau đường phân lô 15m - Hướng Đông Bắc - Giá đầu tư: 142 triệu/m2 liên hệ a 0904456759 để thương lượng giá

Xem thêm

Liên hệ:

090 445 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

51,12 tỷ

360 m²
142 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng

Trinh Văn Đinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đối diện Ủy ban Quận Hải An, mặt đường Lê Hồng Phong 360m2 đất mặt đường, mặt tiền 12m, 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.