Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng lô góc hai mặt tiền dự án Đồng Bồ, Hải An, Hải Phòng, diện tích: 380m2

Ngày đăng: 09/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng lô góc hai mặt tiền dự án Đồng Bồ, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 380m2 | ngang 14m.
Hướng: Đông Nam và Đông Bắc.
Lô đất vuông vắn, không lỗi phong thuỷ khu phân lô cao cấp, dân cư đông đúc.
Đường trước nhà 15m vỉa hè 2 bên, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 15,100 tỷ (giá 40tr/m2).

0902934078.

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,1 tỷ

380 m²
39,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng lô góc hai mặt tiền dự án Đồng Bồ, Hải An, Hải Phòng, diện tích: 380m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.