Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự 313,6m² phố Ngô Hùng, Thành Tô, Hải An.

Ngày đăng: 31/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất biệt thự 313,6m² phố Ngô Hùng, Thành Tô, Hải An.
- Diện tích: Ngang 20m x 15,8m
- Hướng Đông Bắc
- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, gần chợ Cát Bi, Vinmart, quán xá, cafe, trường học liên cấp FPT, full tiện ích cuộc sống.

Giá: 52 triệu/m (có thoả thuận) 16,3 tỷ
====================
Tùng Anh Land: 0797108666
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An
- Lô 18N21 TĐC 9,2ha Thành Tô
#ngohung #bietthu

Xem thêm

Liên hệ:

079 710 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16,31 tỷ

313.6 m²
52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự 313,6m² phố Ngô Hùng, Thành Tô, Hải An. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.