Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất xã Hà Phú, 211m2, mặt tiền 7.4m, lô góc, mặt đường 508 ô tô tránh, pháp lý chuẩn

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cực phẩm đất thổ cư ngay mặt đường 508 tuyến huyết mạch nối Hà Trung và Nga Sơn, đi Hậu Lộc, Bỉm Sơn, Ninh Bình, Hà Nội cực tiện. - Diện tích rộng 211m², mặt tiền đẹp, lô góc siêu vip, ở sướng! - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh pháp lý sạch. - Giá chỉ 2.1 tỷ - có thương lượng nếu khách thiện chí! - Liên hệ chính chủ: 0911543277

Xem thêm

Liên hệ:

091 154 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

211 m²
9,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 508, X. Hà Vinh, H. Hà Trung, T. Thanh Hóa
MN

Mai Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất xã Hà Phú, 211m2, mặt tiền 7.4m, lô góc, mặt đường 508 ô tô tránh, pháp lý chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.