Bán đất cách Vin hạ long 50m, đường to 10m, giá rẻ bằng 1/3 Vin, full xd

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em cần bán mảnh đất 102,2m Trục đường to cạnh Khu Thiên Đường Nhiệt Đới và 40 toà chung cư, đường hiện trạng rộng 10m - giá 37tr/m, rẻ nhất thị trường, cách đại lộ 50m của Vin chưa đến 100m, sau này kinh doanh hay đầu tư ngắn hạn rất tốt a/c đầu tư alo em nhé: 0949292626

Xem thêm

Liên hệ:

094 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m

Vị trí bản đồ

3,78 tỷ

102.2 m²
36,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hạ Long Marina, P. Bãi Cháy, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NT

Nguyễn Huy Thế

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất cách Vin hạ long 50m, đường to 10m, giá rẻ bằng 1/3 Vin, full xd - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.