Bán 2378m2 đất sổ đỏ cạnh A La Carte Bãi Cháy Ha Long

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán 2.378m đất tại Bãi Cháy Quảng Ninh, pháp lý sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng phát triển khách sạn. Nằm trong quần thể du lịch đẳng cấp của BIM Group, lô đất chỉ cách bãi tắm 100m đi bộ, mang lại lợi thế khai thác lưu trú vượt trội. Bao quanh là hệ sinh thái nghỉ dưỡng cao cấp với InterContinental Ha Long Bay Resort và A La Carte Ha Long Bay Hotel. Vị trí lý tưởng để phát triển khách sạn cao cấp, đón dòng khách quốc tế và đảm bảo giá trị đầu tư bền vững, sinh lời lâu dài. Liên hệ. 0963133682

Xem thêm

Liên hệ:

096 313 ****

Vị trí bản đồ

200 tỷ

2.378 m²
84,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đông Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh

Hải Âu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 2378m2 đất sổ đỏ cạnh A La Carte Bãi Cháy Ha Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.