Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất mặt biển víp nhất Bãi Cháy, có bãi tắm riêng, đối diện Đảo Rều, sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất mặt biển víp nhất Bãi Cháy, có bãi tắm riêng, đối diện Đảo Rều, có 2 mảnh mỗi mảnh gần 4000m2, sổ đỏ lâu dài, quy hoạch xây chung cư, khách sạn 20 tầng, giá 125tr/m2 liên hệ: 0949292626

Xem thêm

Liên hệ:

094 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

500 tỷ

4.000 m²
125 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất mặt biển víp nhất Bãi Cháy, có bãi tắm riêng, đối diện Đảo Rều, sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.