Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự mặt biển Tuần Châu View Vịnh

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sang nhượng đất biệt thự 850m2,mt:26m. Mặt biển Tuần Châu, view Vịnh Hạ Long. Sổ hồng lâu dài, vị trí đắc địa. Mặt bãi tắm, gần cạnh bến du thuyền. Giá bán khá hợp lý. - quý anh chị quan tâm liên hệ :0777263333 e Cường để hỗ trợ và tư vấn .

Xem thêm

Liên hệ:

077 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

56 tỷ

850 m²
65,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự mặt biển Tuần Châu View Vịnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.