Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc đầu ve 100,5m2 giáp KĐT Nghành Than giá 22tr/m2 đất. Tại flc tropical HL. Lh 0969266866

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độ hót của căn đầu ve là sở thích đầu tư của bao người! Từ vị trí, tính thanh khoản, an cư, tích sản - Mã căn O-III.20-01 nằm vị trí đẹp - Diện tích 100,5m2 mặt tiền 7m - Xây mật độ 80% - Pháp lý rõ ràng, nghĩa vụ thuế được ghi nhận - Duyệt tỷ lệ 1/500 - Hạ tầng đã thi công xong phần móng - Cạnh quỹ đất chung cư Thấp từng - Giáp trục cảnh quan, liền kề của KĐT Nghành than - Giá bán 22tr/m2 đất Lh 0969266866 Duy Nguyễn Aplus + địa chỉ: Chi nhánh Aplus căn SH-O-II.29-04 trục đại lộ 56m dẫn lên Cầu Bình Minh

Xem thêm

Liên hệ:

096 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,21 tỷ

100.5 m²
21,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FLC Tropical City Hạ Long, P. Hà Khánh, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NA

Nguyễn Duy APLUS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc đầu ve 100,5m2 giáp KĐT Nghành Than giá 22tr/m2 đất. Tại flc tropical HL. Lh 0969266866 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.