Tin đăng đã hết hạn.

Siêu dự án mặt biển Hạ Long cơ hội vàng cho nhà đầu tư. 7333m2, sổ đỏ lâu dài vĩnh viễn - 900 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu dự án mặt biển Hạ Long cơ hội vàng cho nhà đầu tư. Chuyển nhượng tài sản VIP bậc nhất TP. Hạ Long Quảng Ninh. Vị trí kim cương: Phường Hạ Long, đối diện bãi tắm Hòn Gai mặt biển siêu hiếm, ngay trung tâm thành phố. Thông tin dự án: Tổng diện tích: 7.332,86m² (0,75ha). Quy hoạch 1/500 rõ ràng, pháp lý chuẩn chỉnh sổ đỏ vĩnh viễn. Gồm 01 toà chung cư 30 tầng, được phép xây dựng tối đa 35 tầng. 21 căn shophouse mặt biển siêu đẹp vị trí đắc địa ngay bãi tắm Cột 8. Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị (thương mại & nhà ở cao tầng). Chưa có GPXD, đã có chủ đầu tư sẵn sàng triển khai. Thời hạn sử dụng đất: Lâu dài. Khu đất vàng số 1 TP. Hạ Long nơi được săn đón nhất Quảng Ninh. Tiềm năng tăng giá vượt trội mật độ dân cư cao, nhu cầu ở và nghỉ dưỡng không ngừng tăng. Giá chuyển nhượng: 900 tỷ (giá hiện trạng) làm việc trực tiếp chủ đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

098 121 ****

Vị trí bản đồ

900 tỷ

7.333 m²
122,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu dự án mặt biển Hạ Long cơ hội vàng cho nhà đầu tư. 7333m2, sổ đỏ lâu dài vĩnh viễn - 900 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.