Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Vip và hiếm , đất 1900m² Tuần Châu, lô góc 4 mặt tiền. -Mặt rộng nhất lên 70m.

Ngày đăng: 26/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Siêu Vip và hiếm , đất 1900m², lô góc 4 mặt tiền. -Mặt rộng nhất lên 70m. -Sổ hồng lâu dài, sang tên nhanh chóng. Gần cảng tàu. Bãi tắm, sân bay, bến phà vv. Giá chỉ bằng đất vùng ven HN. Gọi ngay hotline để xem đất và báo giá sp ạ

Xem thêm

Liên hệ:

077 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

95 tỷ

1.900 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tuần Châu Marina, P. Tuần Châu, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LC

Lê Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Vip và hiếm , đất 1900m² Tuần Châu, lô góc 4 mặt tiền. -Mặt rộng nhất lên 70m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.