Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ hàng vị trí đẹp giá siêu tốt. FLC Tropical Ha Long. Trục 31m giá chỉ 23,5tr. Lh 0969266866

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư sinh lời nằm ở trục to, gần Vịnh. O-I.24 giá chỉ 23,5tr/m2 đất. - Diện tích 90m2. - Đường trước đất 31m. - Sau đất là công viên. - Cách Vịnh chưa tới 50m. - Giá siêu tốt, tiềm năng đầu tư sinh lời hiệu quả. - Thiết kế đẹp, quy hoạch chiến lược. - Pháp lý rõ ràng. - Nghĩa vụ thuế xác nhận đã xong.

Xem thêm

Liên hệ:

096 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,12 tỷ

90 m²
23,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Tropical City Hạ Long, P. Hà Khánh, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NA

Nguyễn Duy APLUS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ hàng vị trí đẹp giá siêu tốt. FLC Tropical Ha Long. Trục 31m giá chỉ 23,5tr. Lh 0969266866 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.