Tin đăng đã hết hạn.

Bán ô góc khu Tây Hùng Thắng, Hạ Long, ngay cạnh NH Hồng Hạnh 6, kinh doanh thuận lợi

Ngày đăng: 03/06/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán ô góc khu BT Tây Hùng Thắng, Vị trí: Ô góc sau Hồng Hạnh 6, cửa ngõ vào khu du lịch Bãi Cháy. - Mặt đường 15m, đường nhỏ 7.5m, đối diện là khu liền kề xây dựng đông đúc, Diện tích: 175.5m2, sâu 17.75m. Giá bán 76tr/m2. LH: 0975995114

Xem thêm

Liên hệ:

097 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,34 tỷ

175.5 m²
76,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tây Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LT

Lưu Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán ô góc khu Tây Hùng Thắng, Hạ Long, ngay cạnh NH Hồng Hạnh 6, kinh doanh thuận lợi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.