Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai, 2,92 tỷ, 95 m2, sổ hồng chính chủ

Ngày đăng: 25/05/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền DTC tại Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai với diện tích 95 m2. Giá chỉ 2,92 tỷ VND, cơ hội đầu tư tuyệt vời. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực yên tĩnh, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Phi, 0928924681

Xem thêm

Liên hệ:

092 892 ****

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

95 m²
30,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Biệt thự đồi Thủy Sản, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
HP

Hoàng Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai, 2,92 tỷ, 95 m2, sổ hồng chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.