Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền dự án Đông Hùng Thắng mặt tiền 20m, Bãi Cháy, Hạ Long, 58 triệu / m2, 590 m2

Ngày đăng: 12/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án ở Biệt thự Đông Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh đang chờ bạn! Diện tích 590m2, giá chỉ 58 triệu / m2. Mặt tiền lên đến 20m, đường rộng 15m, rất thuận tiện cho việc kinh doanh.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Ở đây có không gian sống thoáng đãng. Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Xung quanh có nhiều tiện ích như bãi tắm, nhà hàng, bar, pub và công viên Sun World Hạ Long, giúp cuộc sống thêm phần thú vị.

Muốn biết thêm chi tiết? Liên hệ ngay với THUÝ HẰNG qua số điện thoại 0911323488!

Xem thêm

Liên hệ:

091 132 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

34,22 tỷ

590 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đông Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
VH

Vũ Thị Thuý Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền dự án Đông Hùng Thắng mặt tiền 20m, Bãi Cháy, Hạ Long, 58 triệu / m2, 590 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.