Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Xóm Bãi - Uy Nỗ - gần Vin Cổ Loa

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đường rộng, ô tô Morning vào đất, 100m ra nhà văn hoá xóm Bãi, gần Vin Cổ Loa, gần đường ô tô tải tránh nhau.

Xem thêm

Liên hệ:

035 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

46.5 m²
63,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Bãi Muối, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
Q

Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Xóm Bãi - Uy Nỗ - gần Vin Cổ Loa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.