Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tự xây khu đô thị Hùng Thắng, Hoàng Quốc Việt, Hạ Long, 72,5 tr/m2

Ngày đăng: 22/04/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại khu đô thị Bim Hùng Thắng, Hoàng Quốc Việt, Hạ Long, Quảng Ninh là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo hoặc đầu tư tích trữ tài sản. Với diện tích 98,52 m2, giá chỉ 72,5 triệu/m2. Giá đất của năm 2021.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
- Mặt tiền rộng 6m, thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh.
- Đường vào rộng 15m, dễ dàng di chuyển và tiếp cận các khu chung cư lân cận & bãi tắm của Bim.

Gần trường học như trường QT Singapore, THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, trường mầm non ABC, các tiện ích khác như chợ và công viên đều nằm trong tầm tay.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0975995114, Văn Tuyên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,14 tỷ

98.52 m²
72,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tây Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
LT

Lưu Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tự xây khu đô thị Hùng Thắng, Hoàng Quốc Việt, Hạ Long, 72,5 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.