Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền view đẹp tại Đông Hùng Thắng, 65 triệu/m2, 303m2

Ngày đăng: 24/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền đẹp tại Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh với diện tích 303m2.
Giá bán: 65 triệu/m2.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền 15m, ngõ vào rộng 7.5m, thuận tiện cho ô tô.
Khu vực phong thủy tốt, tạo điều kiện cho sự phát triển.

Khu vực xung quanh.
Gần trường THPT Bãi Cháy, trường THCS Bãi Cháy.
Chỉ 5 phút đi bộ đến khu đô thị Halong Marina, siêu thị, nhà hàng và rạp chiếu phim.

Giới thiệu dự án.
Dự án Đông Hùng Thắng có tổng diện tích đất 96.275m2 với 212 lô biệt thự, mỗi lô kích thước 454m2.
Hạn chế chiều cao 3 tầng, tạo không gian thoáng đãng và sang trọng.
Khu vực tiện ích đầy đủ, gần bến xe, bến phà và bệnh viện, mang lại cuộc sống thuận tiện cho cư dân.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0985929951 với Ngô Văn Lập.

Xem thêm

Liên hệ:

098 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

19,7 tỷ

303 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đông Hùng Thắng, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
NL

Ngô Văn Lập

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền view đẹp tại Đông Hùng Thắng, 65 triệu/m2, 303m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.