Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Ngõ 156 Làng Công An,P.Hà Khánh.DT:56.2m2,MT:4.5m !!!

Ngày đăng: 18/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Đất Ngõ 156 Làng Công An,P.Hà Khánh Hạ Long :
Cách trục đường mương đang làm 50m

Đường ô tô

Diện tích 56,2m,Mặt tiền : 4.5m

Hướng tây nam

Giá 1 tỷ 7xx Triệu. Liên hệ : 0977.223.060 Việt !!!

Xem thêm

Liên hệ:

097 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

56 m²
31,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Cao Xanh Hà Khánh, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TV

TRẦN QUỐC VIỆT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Ngõ 156 Làng Công An,P.Hà Khánh.DT:56.2m2,MT:4.5m !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.