Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại đường Yên Nghĩa, Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội. Giá tốt, diện tích 450m2

Ngày đăng: 22/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội. Lô đất lúa rộng 450m2 với mặt tiền 64m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Điểm nhấn của bất động sản này là đường vào rộng 7m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng hoàn toàn yên tâm khi đầu tư. Điểm nhấn: Đất có phong thủy tốt, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Các tiện ích hiện đại xung quanh bao gồm điều hòa, hệ thống điện nước đầy đủ. Vị trí đất rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày, gần các siêu thị như Winmart + và Pico, trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, cũng như Bệnh viện Nhi Hà Nội. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0981517195 và tên Đức Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

098 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 64m

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

450 m²
4,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐT

Đứcc Trungg

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường Yên Nghĩa, Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội. Giá tốt, diện tích 450m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.