Tin đăng đã hết hạn.

118m2 đất 2 mặt thoáng A2.4 trường Thăng Long chỉ 85tr/m2 liền kề rẻ nhất Thanh Hà

Ngày đăng: 13/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

118m2 đất 2 mặt thoáng A2.4 trường Thăng Long chỉ 85tr/m2 liền kề rẻ nhất Thanh Hà. Chuyển đổi mục đích chính chủ cần bán gấp hơn 100m2 đất liền kề tại. - Liền kề A2.4 LK4 - 03 Cienco 5 Thanh Hà. - Diện tích: 118m2. - Mặt tiền 5m rộng thoáng. - Đất liền kề giá rẻ thanh hà bán a2.4 là khu đất duy nhất sở hữu 2 mặt tiền rộng rãi. - Đường trước nhà giao thương thông thoáng rộng 17m. - Vị trí: Đối diện trường liên cấp Thăng Long Victory, cách trục Cienco cô chỉ 300m, di chuyển đến Xala Văn Phú chủ 5p. Thuộc khu tổ hợp đủ các tiện ích về khu vui chơi, bể bơi, tttm. Tiếp giáp biệt thự cao tầng a2.5 a2.2. - Pháp lý: Sổ đỏ + nhà bàn giao 4.5 tầng thô (hoàn thiện full mặt ngoài với tke hiện đại). Liên hệ trực tiếp: E Hương 0888662811

Xem thêm

Liên hệ:

088 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,03 tỷ

118 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
H

Huongpham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 118m2 đất 2 mặt thoáng A2.4 trường Thăng Long chỉ 85tr/m2 liền kề rẻ nhất Thanh Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.