Tin đăng đã hết hạn.

Đất siêu hiếm ngõ ô tô lê trọng tấn, hà đông 165m2-nhỉnh 25 tỷ, mặt tiền rộng - nở hậu

Ngày đăng: 21/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT SIÊU HIẾM NGÕ Ô TÔ LÊ TRỌNG TẤN, HÀ ĐÔNG 165m2-nhỉnh 25 tỷ, MẶT TIỀN RỘNG - NỞ HẬU - Vị trí trung tâm, liền kề KĐT Nam La Khê, khu dân cư V.I.P, dân trí cao - Đất vuông đẹp, mặt tiền rộng, nở hậu, phù hợp xây tòa nhà văn phòng cao tầng, xây Biệt thự vườn - Giao thông thuận lợi, hơn 30m ra đường Vành đai 3.5, Lê Trọng Tấn, Tố Hữu, Quang Trung PHÁP LÝ Pháp lý Chuẩn, sổ vuông tờ A4 LIÊN HỆ Gọi ngay cho Lê Minh (ĐT/Zalo) 0988844911 để được xem và tư vấn nhà miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

098 884 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,58 tỷ

165 m²
155,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LM

Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất siêu hiếm ngõ ô tô lê trọng tấn, hà đông 165m2-nhỉnh 25 tỷ, mặt tiền rộng - nở hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.