Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bank bán gấp duplex siêu phẩm - lô góc 2 mặt thoáng - view triệu đô - giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 13/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

DUPLEX SIÊU PHẨM - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - VIEW TRIỆU ĐÔ KĐT Văn Quán Hà Đông | 384/405m | Giá chào: 22 Tỷ (có thương lượng) Biệt thự trên không Đẳng cấp sống thượng lưu Vị trí kim cương, trung tâm KĐT Văn Quán Diện tích rộng hiếm: 2 tầng 384m sổ 405m sử dụng Thiết kế sang trọng: Tầng 1: Văn phòng Khách 1PN Master 2WC Tầng 2: Bếp Khách 1PN Master 2PN nhỏ 2WC Lô góc siêu thoáng 2 ban công view Hồ Văn Quán & KĐT Linh Đàm Tòa chỉ 7 căn/tầng 4 thang máy/sảnh Dịch vụ chỉ 5k/m Chủ đầu tư: Delta Bàn giao 2012 Sổ đỏ chính chủ Có 1 slot ô tô (đăng ký thêm được) Liên hệ ngay để sở hữu không gian sống lý tưởng bậc nhất Hà Đông!

Xem thêm

Liên hệ:

085 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

405 m²
54,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CL

Công Trường Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank bán gấp duplex siêu phẩm - lô góc 2 mặt thoáng - view triệu đô - giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.