Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ nhờ bán 150m2 đất mặt phố Lê Quang Đạo, Hà Đông, 59,99 tỷ, giá siêu hời, uy tín

Ngày đăng: 08/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại mặt phố Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội, có diện tích 150m2.

+ Giá chỉ 59,99 tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền 12m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Mặt đường rộng 40m, thuận tiện cho xe ô tô vào.

Khu vực xung quanh.
+ Gần công viên Thiên Văn Học, công viên An Hưng, môi trường sống trong lành.
+ Siêu thị Đức Thành chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm.
+ Trường tiểu học Kim Đồng, trường THCS Lê Quý Đôn, trường THCS Dương Nội gần đó, thuận lợi cho việc học tập của trẻ.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua 0948166368 - Xuân Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

094 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

59,99 tỷ

150 m²
399,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ nhờ bán 150m2 đất mặt phố Lê Quang Đạo, Hà Đông, 59,99 tỷ, giá siêu hời, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.