Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất khu đồng bộ xây siêu phẩm 105.5m2 - 7tỷ8 - P.14 - Hẻm 8m

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT XÂY SIÊU PHẨM CÔNG NHẬN 106 - TÍNH RA ĐƠN GIÁ CHỈ 74tr/m2 - HẺM 8M CỰC KỲ ĐẸP - Công nhận 106m -DT 4m-18m ( chỗ xây dựng 4,4m )- nở hậu 7,5m. - Đã có giấy phép xây dựng - Đường 6m ngay Phường 14, Quận Gò Vấp, TP.HCM - Khu phân lô đồng bộ, xây full toàn bộ, xung quanh toàn siêu phẩm - Gần chợ, gần chung cư Dreamhome, Gần trường Đại Học Công Nghiệp TP.HCM cơ sở 2. - Giá 7.8 tỷ thương lượng Alo em Nghi

Xem thêm

Liên hệ:

089 689 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

105.5 m²
73,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 59, P. 14, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lý Thị Hải Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất khu đồng bộ xây siêu phẩm 105.5m2 - 7tỷ8 - P.14 - Hẻm 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.