Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu đất vàng mặt tiền Lê Đức Thọ, Gò Vấp - Cơ hội xây dựng tòa nhà 7 tầng, sinh lời hấp dẫn!

Ngày đăng: 25/07/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản đầy tiềm năng tại khu vực Gò Vấp? Lô đất mặt tiền đường Lê Đức Thọ, phường 13 chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn. Với vị trí đắc địa và diện tích rộng lớn 540m2 (trong đó 477m2 được công nhận), lô đất này không chỉ sở hữu mặt tiền kinh doanh sầm uất mà còn có thêm mặt tiền phía sau với hẻm ô tô, tạo điều kiện thuận lợi cho việc tiếp cận và khai thác.
Điểm đặc biệt của lô đất này là tiềm năng xây dựng lên đến 7 tầng, mở ra cơ hội phát triển thành tòa nhà văn phòng, showroom hoặc căn hộ dịch vụ (CHDV) cao cấp. Với khả năng khai thác dòng tiền lên tới 6 tỷ đồng mỗi năm, đây chắc chắn là một kênh đầu tư sinh lời hấp dẫn.
Vị trí lô đất vô cùng thuận lợi, mặt trước thông ra Bờ kè Tham Lương - Vàm Thuật, giúp dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. Xung quanh là khu dân cư hiện hữu với đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, ngân hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này với giá chỉ 39.99 tỷ đồng. Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.
Liên hệ ngay số điện thoại 0979088864 để được tư vấn chi tiết và xem đất miễn phí.
Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 61m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

39,99 tỷ

549 m²
72,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. 13, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
LA

Lê Đức Aanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu đất vàng mặt tiền Lê Đức Thọ, Gò Vấp - Cơ hội xây dựng tòa nhà 7 tầng, sinh lời hấp dẫn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.