Tin đăng đã hết hạn.

Chú Lộc cần bán gấp lô đất Lê Đức Thọ - Phường 15 - Gò Vấp, giá 2tỷ780/108m2, gần chợ Chỉnh Trang

Ngày đăng: 21/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chú Lộc cần bán gấp lô đất Lê Đức Thọ - Phường 15 - Gò Vấp

* Vị trí : Gần chợ Chỉnh Trang, Trường tiểu học Lê Đức Thọ

- Diện tích : 108m2 ( 5,5m x 19,63m )

- Xây dựng : Hổ trợ giấy phép, xây dựng tự do

- Đất chiều ngang lớn thuận tiện cho việc buôn bán và xây dựng, đường rộng ôtô đi thoải mái

- Giá ưu đãi 2tỷ780 triệu

- Giấy tờ chính chủ full thổ cư, không dính lộ giới

- Liên hệ tôi để được hổ trợ 0903.033.197

Xem thêm

Liên hệ:

090 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

108 m²
25,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chú Lộc cần bán gấp lô đất Lê Đức Thọ - Phường 15 - Gò Vấp, giá 2tỷ780/108m2, gần chợ Chỉnh Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.