Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền siêu hot tại phường Thạnh Xuân, Quận 12

Ngày đăng: 15/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán đất nền siêu hot tại phường Thạnh Xuân, Quận 12!

Diện tích 4m x 37m 148m2, thổ cư 68m2, sổ đỏ chính chủ.
Vị trí đắc địa Mặt tiền rạch, gần trường học Tô Ngọc Vân, đường nhựa rộng 7m thông thoáng, cách cổng chính trường chỉ 150m.
Tiện ích bạt ngàn Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học và các tiện ích khác.
Giá siêu yêu thương 4.6 tỷ (hệ số 3.5).

Liên hệ ngay em Trí 0975501238 để xem đất và chốt kèo liền tay! Đầu tư xây căn hộ cho thuê hoặc bán trú học ngoại ngữ thì quá là đỉnh của chóp!
Xem thêm

Liên hệ:

097 550 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 37m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

148 m²
31,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. 12, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền siêu hot tại phường Thạnh Xuân, Quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.