Bán đất thổ cư, SHR tại cầu Bầu Nâu 1, giá ưu đãi 420 triệu, 241.9 m2

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền cầu Bầu Nâu 1, đường Quốc lộ 22B, xã Thạnh Đức, Tây Ninh (huyện Gò Dầu, Tây Ninh cũ) với diện tích 241.9 m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Giá chỉ 420 triệu VND. - Hướng cửa chính: Nam. - Ngõ vào rộng 3.5m, thuận tiện cho xe hơi. - Mặt tiền rộng 5m, lý tưởng cho kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ. SHR, đất đã lên thổ cư. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0705822687 hoặc gặp Khánh Phát.

Xem thêm

Liên hệ:

070 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

420 triệu

241.9 m²
1,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Suối Cầu Đúc, H. Gò Dầu, T. Tây Ninh
KP

Khánh Phát

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư, SHR tại cầu Bầu Nâu 1, giá ưu đãi 420 triệu, 241.9 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.